Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

FAIZA Ally 'Napenda Kuvaa Nusu Utupu kama hivi nilivyovaa, Najipenda Nilivyo Bomba Najua Wengi Mnatamani'


Mrembo Faiza Ally Ameamua Kufunguka haya Hapa Chini:

"Napenda kuvaa half naked - Na najipenda kujiangalia nilivyo bomba Na kuangalia watu wanavyo niponda.... najue wengi mnatamani lkn Ndio hivyo tumeumbwa tofaut....
Msinifananishe na mtu mwenye mzigo nyuma#hakunaga star mnene duniani hlf pia msinifananishe na wenye vijuso Kama katuni - mi niko Na class beauty 😉 I AM DIFFERENT" Faiza Ally

No comments:

Powered by Blogger.