Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / HAYA SASA,KONDOM KUPATIKANA BUREEEEEEEEEEEEEEE

HAYA SASA,KONDOM KUPATIKANA BUREEEEEEEEEEEEEEE

| No comment

CONDOM+PICHA
Kaimu mkurugenzi katika mpango wa kuthibiti ukimwi, wizara ya afya, maendeleo ya jamii, jinsia, wazee na watoto, Eddah Katikiro ameyasema hayo Jumatatu hii alipokuwa akizungumzia maandalizi ya usambazaji wa kondomu hizo utakaofanyika kitaifa mkoani Mbeya.
Katikiro amesema kondomu hizo zitakuwa zinatolewa bure ili wananchi wazipate kwa kazi ya kuzuia VVU na kwenye uzazi wa mpango.
“Kondomu hizi zinatarajiwa kusambazwa kwa njia mbalimbali zikiwemo kupitia kwa ofisi za watendaji wa vijiji, kata, kwenye mabaa, mahoteli na mahali popote panapotolewa huduma za afya,” alisema.
Kwa upande wake afisa habari wa wizara hiyo, Shoko Subira alisema mpango huo unatekelezwa kutokana na kuwepo malengo ya kuthibiti maambukizi ya VVU ambapo mataifa mbalimbali yanataka yasiwepo ifikapo mwaka 2030.