Powered by Blogger.

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Kweli Siasa si Uadui..Ukaribu wa Lowassa na Viongozi wa CCM Wazua Jambo Mitandao

Kweli Siasa si Uadui..Ukaribu wa Lowassa na Viongozi wa CCM Wazua Jambo Mitandao

| No comment


Lowassa na Kinana Leo
Baadhi ya watu leo hii katika mitandao ya kijamii wamshikia Bango Mh.Lowassa kuwa anapunguza Nguvu ya UKUTA kutokana na picha zake zilizo zagaa akiwa na Rais Magufuli na Viongoz wengine wa Chama Tawala katika Hafla ya Aliyekuwa Rais wa Awamu ya tatu Mh. Mkapa ... je ni kweli amekosea kuwa karibu na Viongozi hawa? ??? Je ni kweli anapunguza Nguvu ya wananchi kudai haki zao? ???Uhuru wa mawazo... karibu hapa kutoa maoni yako hapa