Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Maneno ya Orijino Comedy kwa Jeshi la Polisi Kuhusiana na Kuvaa Sare za polisi

Maneno ya Orijino Comedy kwa Jeshi la Polisi Kuhusiana na Kuvaa Sare za polisi

| No comment


Hivi  karibuni kundi la sanaa ya uigizaji la Orijino komedi liliingia matatani baada ya Jeshi la Polisi kanda maalum ya Dar es salaam kuwahoji wasanii wanne wa kundi hilo kwa tuhuma za kuvaa sare za polisi kwenye harusi ya msanii Emmanuel Mgaya maarufu kama Masanja ambapo waliachiwa kwa dhamana.

August 22 2016 kupitia taarifa ya habari ya Azam, mmoja ya wachekeshaji hao Isaya Gidion ‘Wakuvanga’ amehojiwa na kusema…
‘mara zote huwa tunawasiliana nao kabla ya kufanya lakini kwa kipindi hiki tulisahau, na kwa kusahau kwetu ndio yakatoa yale lakini hatukuwa na maana mbaya kwamba tunadharau jeshi la polisi’