Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / TEAM YA MATEI LOUNGE DODOMA YAGOMEA USHINDI YA TEAM YA MAISHA CLUB DODOMA BAADA YA KUCHEZESHA WACHEZAJI AMBAO SIO STAFF WA MAISHA

TEAM YA MATEI LOUNGE DODOMA YAGOMEA USHINDI YA TEAM YA MAISHA CLUB DODOMA BAADA YA KUCHEZESHA WACHEZAJI AMBAO SIO STAFF WA MAISHA

| No comment
hii ilikuwa ni Mechi kali kati ya Staff wa Maisha Club Dodoma na Staff wa Matei Lounge Dodoma...Team ya Maisha Club iliibuka kidedea baada ya kuipachika Matei Lounge Dodoma Bao tatu kwa mbili.... Hata Hivyo uongozi wa Matei Lounge Haikukubali Ushindi huo kutokana na Team ya Maisha Club kuchezesha wachezaji ambao sio Staff wa Maisha, Hivyo basi wamegomea ushindi huo na mechi hii kurudiwa jumatatu ijayo ambapo itachezwa kwa Staff kwa Staff....!!