Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Show ya Mkasi ndio basi tena? Salama Jabir atoa ufafanuzi

Show ya Mkasi ndio basi tena? Salama Jabir atoa ufafanuzi

| No comment




7M3A9714masa (1) 
Mashabiki wa kipindi kilichoshinda tuzo mbili kwenye Tuzo za watu (2014 na 2015), MKASI, wamekuwa wakiuliza bila kupata majibu iwapo kitarudi tena baada ya Salama Jabir kuja na kipindi kipya, Ngaz Kwa Ngaz.
“Mkasi ni kipindi kizuri, na nashukuru unaposema kuwa unakikubali lakini tumeamua kukipumzisha wakati bado kiko juu,” Salama alimuambia mtangazaji wa kipindi cha The Playlist cha Times FM, Lil Ommy wiki iliyopita.
“Unajua TV ni kitu kikubwa sana sio kitu easy kama tunavyofikiria, ndio maana sometimes watu wanaanzisha vitu halafu wanashindwa ku-maintain. So sisi tumeamua kuipumzisha Mkasi wakati bado inafanya vizuri. Halafu kuna hizi issue za kuiganaigana sana, it bothers me pamoja na washkaji zangu.”
Salama alisisitiza kuwa yeye na timu yake wameamua kuacha waone wengine wanafanya nini kwanza kabla ya kuamua kama itarudi ama kitapigwa chini kabisa.