Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / AKAUNTI YA INSTAGRAM YA BOSSNGASA YARUDI HEWANI BAADA YA KUDUDKULIWA

AKAUNTI YA INSTAGRAM YA BOSSNGASA YARUDI HEWANI BAADA YA KUDUDKULIWA

| No comment
Boss Ngasa 

Baada ya wadukuzi wa mtandao(hacker) kuidukua akaunti ya Big Boss wa Bossngasa official Website maarufu kama Boss Ngasa, hatimaye wataalamu wa IT wamefanikiwa kuirejesha akaunti hiyo.

Akizungumza na mtandao huu Boss Ngasa amewapa pole wadau wake wote na kusistiza kwamba kuanzia leo wamfollow kwa wingi ili waendelee kupata habari za kina za burudani na udaku wa mjini.

"Wadau wangu popote mlipo Dodoma na Tanzania kwa ujumla poleni sasa kwa kukosa habari za kina za burudani na udaku sasa akaunti yangu ya instagram ipo hewani unaweza kunifollow @bossngasatz, ahsanteni," alisema Ngasa.