Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / AliKiba na Diamond Kuoneshana jeuri ya Pesa

AliKiba na Diamond Kuoneshana jeuri ya Pesa

| No comment


Mziki wa bongo fleva umepata umaarufu mkubwa sana Barani Afrika na Duniani kwa ujumla.

Kitendo hiki cha mziki wetu kuvuka border kimesaidia sana kuongeza Ajira kwa vijana na kukuza vipato vya wasanii wetu.

Miongoni mwa wasanii wanaofanya vizuri ni Alikiba na Diamond. Wasanii hawa wawili wamejikita zaidi kuutangaza mziki wetu kimataifa hivyo kujipatia umaarufu mkubwa sana. Na kama tunavyojua Umaarufu ni moja kati ya vitu vitakavyokufanya upate pesa kwa uraisi zaidi.

Msanii Diamond platnumz amejikita zaidi kuwekeza katika Ardhi kama anavyosema mwenyewe "Najenga vibanda" na mpaka sasa ana vibanda zaidi ya viwili vimesimama kama "Kangaroo"
Kwa upande wa kiba bado sijajua anamiliki Vibanda vingapi ila najua ancho hata kama ni kimoja ila tu hapendi kujionesha. Hivi majuzi tulipata tetesi ya kuwa anataka kununua gari yenye thamani ya M700 na pia anataka kununua Helikopta kwaajili ya kumfikisha hapa na pale huku Hasimu wake nae inasemekana anataka kununua Boti.

Show ya mwisho kufanya Diamond alilipwa M5 za kenya na kiba alipata M3 hii inaonesha mmoja wao ana gharama zaidi kuliko mwenzake.

Binafsi nawapongeza kwa kazi nzuri wanazofanya