Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Barnaba Adai yeye ndio amemtoa Ruby

Barnaba Adai yeye ndio amemtoa Ruby

| No comment


Barnaba amedai kuwa awali Ruby aliukataa wimbo ‘Na Yule’ alioundika.

Akiongea kwenye kipindi cha The Playlist cha Times FM, mwandishi huyo mahiri wa nyimbo alisema aliitwa amuandikie wimbo msanii huyo.

“Nikaandika nyimbo tatu lakini for the first time nikamuambia imba huu, ule wimbo nilimwandikia Ruby na kuucompose then Tudy akaja kufanya mastering kumalizia finishing,” alisema Barnaba.

“Lakini nilivyompa akakataa alisema ‘huu wimbo unasound kigospel sana.”

“Lakini baadaye kipindi nimeenda out sasa akaanza kunipigia simu sasa kuniambia ‘I can’t believe it’ ambavyo anapokea mrejesho kwa watu.”