Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Chidi Benz Akanusha Kurudia Kutumia Unga...Awatupia Lawama Wabaya wake

Chidi Benz Akanusha Kurudia Kutumia Unga...Awatupia Lawama Wabaya wake

| No comment


Msanii wa muziki wa Hip Hop, Chidi Benz amekanusha taarifa ambazo zimezagaa katika mitandao ya kijamii kuwa amerudia katika matumizi ya Madawa ya kulevya.

Rapper huyo amedai taarifa hizo zinasambazwa na wabaya wake ambao hawamtakii mema.

“Watu wananipenda kuliko kawaida, hata hayo maneno sijui nimerudia kwenye madawa ya kulevya yaani hata hawajali kabisa ila maadui zangu ndiyo wanajali maneno ila watu wangu hata nikitoka sina nguo wao wanaona mimi nimevaa nguo na watabisha hivyo yaani, hayo maneno wanayosema karudia nawaambia kuwa nirudie nisirudie, nifanye nisifanye sijali, mimi nafanya kazi ambayo wananchi walinijua kupitia kazi hii hivyo siwezi kuharibu hata kidogo, nitumie nisitumie sitakosea kufanya ile kitu wananchi walinijua nikifanya” Chid Benz alikiambia kipindi cha kipindi cha Planet Bongo.

Rapper huyo kipindi cha nyuma alikuwa akitumia madawa ya kulevya na baadaye alipelekwa rehabu kwa ajili ya kuacha matumizi ya madawa hayo.