Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / FAIZA ALLLY ASEMA ‘KILA VAZI NA SEHEMU YAKE’ ANAOMBA WATANZANIA KUMUELEWA

FAIZA ALLLY ASEMA ‘KILA VAZI NA SEHEMU YAKE’ ANAOMBA WATANZANIA KUMUELEWA

| No comment



Mrembo na Mjasiriamali Faiza ally, amewataka Watanzania kufahamu na kuelewa kuwa kila vazi linalovaliwa lina sehemu yake.
Akiongea kupitia kipindi cha Hatua Tatu cha Times Fm, wakati akitangaza mchongo wake wa mavazi ya Kuogelea, Faiza amedai watu wasimchukulie vibaya kwa sababu mavazi ya kuogelea anayoyauza yanstahili kwa sehemu 

 
husika.“Kila sehemu na vazi lake nauza zile kwa sababu ni maalum kwa kuogelea tena watoto ndio wateja wangu wakubwa” Alisema.
Mrembo huyo ameweka wazi kuwa baada ya kuiona faida kwenye biashara yake hiyo,amepanga kuongeza wigo na kuanza kuleta Maboya na Miwani maalum za kuogelea pia. Hizi ninguo (beach bebas) katika moja ya biashara zake