Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Kidoa aachana na ufuska

Kidoa aachana na ufuska

| No comment
KIDOA-61
MODO mwenye figa matata Bongo Asha Salum ‘Kidoa’ amesema kuwa, ameamua kutulia kuachana na maisha ya ufuska baada ya kupigwa marufuku na mwandani wake ambaye ni kigogo wa serikali anayemuweka mjini.
Akipiga stori na Showbiz Xtra Kidoa alisema, amejikuta kwenye wakati mgumu kwa kuwa kuna vitu vingi vya ujana amelazimika kuachana navyo vikiwemo mambo ya ufuska na skendo kwa sababu ya kulinda penzi lake hilo, ambalo ndugu wa pande zote wameshalibariki.
“Mwanaume wangu ambaye ndiyo naishi naye na nina malengo naye amenipiga marufuku mambo ya ajabuajabu, yaani ananifuatilia kila kona kuanzia marafiki ninao kuwa nao, mambo ya skendo hadi mitandaoni nipo makini sana nisije vunja uchumba, hivyo nimeamua kutulia nisimkwaze,” alisema.