Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

LULU Michael Atangaza Kuhitaji Kupata Mtoto....


Msanii mahiri wa filamu Bongo, Elizabeth ‘Lulu ‘ Michael amedai kuwa anahitaji mtoto kwa sasa.

Muigizaji huyo ameandika ujumbe kwenye mtandao wake wa Instagram akimuomba Mungu huku akidai kuwa yupo tayari kwa sasa na anahitaji mtoto.

“Okay…I’m ready noooow😫😫😫😫and I want a Baby Boy😭😭😫In Jesus Name🙏,” ameandika Lulu kwenye mtandao huo.

Kwa sasa muigizaji huyo yupo kwenye mahusiano na bosi wa EFM, Majay.

No comments:

Powered by Blogger.