Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Makonda Awaponda Wanaobeza Jitihada za Rais Magufuli, ‘Hawajui Wanalolitaka’

Makonda Awaponda Wanaobeza Jitihada za Rais Magufuli, ‘Hawajui Wanalolitaka’

| No comment


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amemmwagia sifa Rais John Magufuli kwa utendaji wake na kusema yeye ni mtu wa kutenda na sio maneno huku akiwapa vidonge vya wale wanaobeza jitihada zake.

Makonda ametoa kauli hiyo Jumatano hii kwenye uzinduzi wa ndege mpya za ATCL kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es Salaam.

“Mheshimiwa Rais naomba uendelee kutenda, sisi tumegawanyika kwenye upande wa fikra,kuna watu ambao hawajui wanachokitaka na hata ukiwafanyie yale ambayo ulifikiriA wao wanayataka kumbe sio,” alisema Makonda.

“Ikumbukwe wakati wa bunge tulikuwa tunafuatilia kusikiliza, Tanzania haina ndege tumezidiwa katika nchi za Rwanda tumezidiwa na wapi, umenunua ndege wanaanza kusema ndege zenyewe hazijang’aa, wamekuja kuzioshea airport, hawajui nini wanachokitaka. Hao hao walipiga kelele tunataka elimu bure,angalau na wananchi wa hali ya chini wapate elimu bure, wameanza kusema elimu yenyewe bure wakati majengo yanadondoka! Kwahiyo hawajui wanalolitaka. Hawa hawa wana lalamika foleni Dar es Salaam, umeamua kutujengea barabara hizo hela za barabara ingeenda kwenye chakula tunakufa na njaa, mheshimiwa rais hawajui wanalolitaka,” alieleza.

“Sisi tunaojua tunalolitaka tupo pamoja na wewe, tunakuunga mkono usiku na mchana na tutaendelea kukuunga mkono usiku na mchana na ninaamini kwamba wanasiasa wengi wanasubiri kutimiza ahadi zao katikati au mwishoni mwa kuelekea kampeni wewe hujasubiri, uliahidi ndege mwaka jana leo hata mwaka hujamaliza ndege zimeingia, wewe ni mtendaji ambaye tutaendelea kukuombea,” alisisitiza.