Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Lulu Diva afunguka, Agawa Penzi Kisa Pesa Sh Milioni Moja na Nusu...Ingawa alisikia raha lkn bado inamuuma

Lulu Diva afunguka, Agawa Penzi Kisa Pesa Sh Milioni Moja na Nusu...Ingawa alisikia raha lkn bado inamuuma

| No comment


MUUZA sura kwenye video za Kibongo, Lulu Abbas ‘Lulu Diva,’ amefunguka kuwa katika maisha yake hata siku moja hawezi kusahau jinsi alivyolazimika kugawa penzi kwa mzee, kisa pesa za kumtibisha mama yake mzazi ambaye alikuwa anaumwa hoi!

 Lulu aliongeza kuwa wakati akifanya tukio hilo alikuwa ni msichana mwenye umri wa miaka 18, ambaye hakuwa na kazi na ilihita kiasi cha shilingi milioni moja na nusu kwa ajili ya kulipia ghalama za matibabu ya mama yake, pesa ambazo kama familia walikuwa hawana uwezo wa kuzipata.

“Unajua mimi nyumbani nimezaliwa mwenyewe, baba alifariki kitambo nikiwa mdogo na sina kaka wala dada, sasa mama yangu alipokuwa anaumwa wakati huo, kuna mzee mmoja mwenye uwezo tu nilikwenda kumuomba msaada ili anipe pesa nimpeleke mama hospitali, baada ya kumlilia shida alikataa kunisaidia bila kufanya naye mapenzi.

“Kwa kuwa nilikuwa ninashida ilibidi kukubali ili tu mama yangu apate matibabu lakini kiukweli, tukio hilo mpaka leo halijafutika akilini mwangu!” alimaliza Lulu Diva.