Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Mariah Carey Anataka Alipwa Mamilioni na ex Wake Bilionea Baada ya Kupigwa Chini

Mariah Carey Anataka Alipwa Mamilioni na ex Wake Bilionea Baada ya Kupigwa Chini

| No comment


Mariah Carey anaweza kubaki na pete ya dola
milioni 10 aliyovishwa na mchumba wake James
Packer waliyeachana. Lakini hiyo haitoshi,
muimbaji anataka zaidi.
Wawili hao waliachana baada ya kuzuka ugomvi
walipokuwa wakila bata kwenye yacht nchini
Ugiriki mwezi September kufuatia tetesi kuwa
diva huyo anachepuka na dancer wake, Bryan
Tanaka.
Kwa mujibu wa ripoti, Carey anataka alipwe dola
milioni 50 kutoka kwa Packer baada ya
kumhamishia LA na anadai kuwa ameathirika na
kuachana kwao kiasi cha kukatisha ziara yake
ya Amerika Kusini.
Hata hivyo vyanzo vilivyo karibu na bilionea huyo
vimedai kuwa Carey asahau kupewa hata senti.
“Ni ujinga kudai kuwa James ni sababu ya
kusitisha ziara yake ya Amerika Kusini. Siku
chache zilizopita aliwalaumu mapromota,”
kilisema chanzo.
Sababu kubwa inayoelezwa kuwa chanzo cha
wawili hao kuachana ni usaliti wa Carey na
matumizi makubwa ya fedha. Wawakilishi wa
muimbaji huyo wanakanusha