Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Matani ya Stan Bakora Yamtoa Povu Barakah The Prince

Matani ya Stan Bakora Yamtoa Povu Barakah The Prince

| No comment

Mchekeshaji Stan Bokora baada ya kufanya cover ya wimbo ‘Nisamehe’ wa Barakah Da Prince kumezuka mtafaruku baina ya wawili hao.

Barakah The Prince amedai hajapenda jinsi Stan Bakora alivyomwigiza katika video hiyo.

Muda mchache baada ya video hiyo kutoka, Baraka The Prince aliandika: Matani ni mazuri ila yakizidi yanaweza kuleta matatizo… heshima ichukue nafasi yake tafadhali mzee utani huu sijaupenda iwe mwanzo na mwisho tafadhali.

Kwa upande wa Stan Bakora alisema kila video ambayo anafanya cover ni lazima azungumze kwanza na mwenye kazi na kukubaliana naye. a ya wawili hao.

Barakah The Prince amedai hajapenda jinsi Stan Bakora alivyomwigiza katika video hiyo.

Muda mchache baada ya video hiyo kutoka, Baraka The Prince aliandika: Matani ni mazuri ila yakizidi yanaweza kuleta matatizo… heshima ichukue nafasi yake tafadhali mzee utani huu sijaupenda iwe mwanzo na mwisho tafadhali.

Kwa upande wa Stan Bakora alisema kila video ambayo anafanya cover ni lazima azungumze kwanza na mwenye kazi na kukubaliana naye.