Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Msamii Amjibu Baraka The Prince..Adai yeye ni Expensive Sana Level zake Kina Kajala na Wolper

Msamii Amjibu Baraka The Prince..Adai yeye ni Expensive Sana Level zake Kina Kajala na Wolper

| No comment


Msanii wa muziki na mwalimu wa dance, Msami Giovani
anayefanya vizuri na wimbo wake ‘Step by Step’ amesema
Barakah The Prince bado hana nguvu ya kuwa mume wala
kuwa mchumba wa Najma.
Ametoa kauli hiyo baada ya Barakah kumtukana Msami
baada ya kukoment katika akaunti ya Instagram ya Naj.
Akiongea na E-News ya EATV, Msami alisema, “Kwanza
Barakah ajue Naj sio mke wake, wala mchumba wake ni
boyfriend na girlfriend tu. 
Kwahiyo Barakah hana nguvu ya
mume wala mchumba kwa Naj. Kwahiyo hata mtu mwingine
anaweza kuleta fujo na kutupa kete yake. Halafu mie ni
expensive sana kwa Naj watu ambao naweza kurusha kete
yangu kwa watu ambao ni expensive ambao wapo kwenye
level yangu kama mimi. 
Naj yupo kwenye level ya Barakah
na mimi nipo kwenye level nyingine kabisa za juu. We
angalia watu wangu awe Uwoya au Kajala, kwahiyo mimi ni
expensive sana.”