Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Nataka Kumpeleka Mke Wangu Chuo Lakini Roho Inasita..Naogopa Kugongewa

Nataka Kumpeleka Mke Wangu Chuo Lakini Roho Inasita..Naogopa Kugongewa

| No comment


Ndugu zangu,

Mke wangu ni mmojawapo wa mwanachuo aliyechaguliwa kujiunga na chuo fulani hapa nchini. Nimeamua kuja kuomba ushauri kwenu kwa sababu upande mmoja wa roho yangu unaniambia usimruhusu na upande mwingine unaniambia mruhusu.


Hili limetokana na tetesi nyingi zinazowahusu wake wa watu kutafunwa kirahisi sana hasa wakiwa mavyuoni. Tuna watoto watatu na sasa hivi anamimba ya miez 4. Mimi nimfanyabishara nataka nimuendeleze mke wangu ili tuweze kuendeleza vizuri biashara zetu.


Naomba ushauri wenu ndugu zangu