Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Roma Asababisha Kushushwa Kwa Stamina Jukwaani Fiesta ...Stamina Afunguka Haya

Roma Asababisha Kushushwa Kwa Stamina Jukwaani Fiesta ...Stamina Afunguka Haya

| No comment


September 18 ndio siku ambayo mvua ya burudani ya Fiesta 2016 ilikuwa inashuka katika uwanja wa Jamhuri Stadium mjini Morogoro.

Usiku huo jambo ambalo lilimake headlines kinomanoma ni kitendo cha wasanii wawili Roma Mkatoliki na Stamina kushushwa jukwaani baada ya msanii @Roma2030 kutumia lugha isiyo ya kimaadili katika show hiyo.

Roma alisikika katika interview kwenye U-herad ya September 10 lakini Stamina alikuwa hahitaji kuzungumzia kabisa suala hili kutokana na alivyo kasirishwa na kitendo hicho ukizingatia show ile ilikuwa ni yakwake na #Roma alimpa mashavu tu kama surprise.

Stamina kwa mara ya kwanza ameamua kuzungumzia kilichotokea usiku ule, ikiwa ni baada ya usiku wa jana kupiga bonge moja la show kwenye Fiesta pande za Mbeya akiwa na msanii Roma Mkatoliki.
.
“Always shows zangu za Morogoro huwa napenda kufanya vitu vya kitofauti, kama unakumbuka Fiesta ya mwaka juzi kwenye show yangu ya Moro nilimdondosha #FidQ kama surprise, na hicho ndicho nilitaka kukifanya mwaka huu kwasababu me na Roma kuna goma tumepiga nikaamua nimuweke kama surprise. Show tulipanga fresh lakini kama unavyoujua muziki wa Roma unavitu flani hivi ambavyo sio vizuri kimaadili kiasi kwamba vimewahi kumsababishia kufungiwa. Alichokosea Roma ni kutaja yale maneno pale uwanjani ukizingatia ni show ambayo ilikuwa inaruka LIVE, na kama inavyo julikana kwenye show ya LIVE huwezi kutukana, na hicho ndio kitu killichosababisha muziki kuzimwa.” Alisema Stamina