Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / VIDEO: Mama wa mtoto mwenye kipaji asema kwa Bukoba hajaona shule ya kumpeleka

VIDEO: Mama wa mtoto mwenye kipaji asema kwa Bukoba hajaona shule ya kumpeleka

| No comment
Mtu wangu inawezekana ulikutana nacho kipande cha video ambacho kilianza kwa kusambaa mtandaoni kikimuonyesha mtoto ambaye ana uwezo wa kuwataja viongozi mbalimbali wa ndani na nje ya nchi sasa wazazi wa mtoto huyo wameeleza kwamba sababu ya mtoto huyo kuwajua viongozi ni kwa sababu amekuwa na tabia ya kufuatilia taarifa za habari na akimaliza ataanza kuuliza maswali wazazi wake.
Wazazi wake wamesema imepita miezi minne tangu wagundue uwezo wake huo wa kukariri aidha wazazi wamesema akifundishwa inamchukua kama dakika 10 anakuwa ameshakariri.
Kwenye video hii hapa chini mama wa mtoto huyo ameeleza mpango wa kumpeleka shule ambapo amesema………>>>‘tunataka mwezi wa kwanza ndio tumpeleke shule, tumtafutie shule ambayo itamfaa maana kwa Bukoba hii sijaona’