Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / WASANII WA DODOMA WATUNISHIANA MISULI KWENYE SHOW DODOMA FINEST SESON 2 ILIYOFANYIKIA MAISHA CLUB DODOMA USIKU WA KUAMKIA LEO

WASANII WA DODOMA WATUNISHIANA MISULI KWENYE SHOW DODOMA FINEST SESON 2 ILIYOFANYIKIA MAISHA CLUB DODOMA USIKU WA KUAMKIA LEO

| No comment
Wasanii wa Dodoma siku ya jana walitunishiana misuli baada ya kukutana kwenye jukwaa moja na kuonyesha uwezo wao mbele ya Mashabiki wao. DODOMA FINEST Ni show ambayo hufanyika kila mwaka ambayo huandaliwa na Maisha Club Dodoma kwa lengo la kudhamini na kutambua mchango mkubwa sana kutoka kwa wasanii hawa wa Mkoani Dodoma...tazama picha ya kilichojiri



















JIUNGE NASI INSTAGRAM UPATE UHONDO ZAIDI BONYEZA HAPA @bossngasadodoma>>>