Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Alikiba Afunguka Kuhusu Ugomvi wake na Hakeem 5

Alikiba Afunguka Kuhusu Ugomvi wake na Hakeem 5

| No comment


Stori hii ilianza baada ya Abby Skills kusema Hakeem 5 lazima amuombe msamaha Ali Kiba ili wafanye kazi tena na mambo yake yaende sawa.

Ali Kiba alisema “Kuhusu Hakeem 5, naweza kusema kwanza ni ndugu yangu kama Abby Skills na wengine. Tunaheshimiana nae sana. Sina ugomvi nae, tumefanya kazi nae kwa mapenzi yote tulipokuwa lebo moja G-records

Kuhusu colabo na kutofanya video ya wimbo wa Hakeem 5 Kiba anasema “Ishu ipo hivi, nakumbukuka kabla sijapumzika kimuziki kipindi kile tulifanya kazi na Hakeem 5, nakumbuka ilikuwa inaitwa MADEBE. Baada ya kuitoa ilifanya vizuri, then nikaamua kupumzika miaka mitatu.

Niliporudi rasmi akanifata tufanye video! Nikamwambia kweli?? Upo serious! Yani nyimbo ina miaka, then tuifanye video kweli. Ni Unprofessional kwa kweli.”
Kuhusu kufanya nae colabo tena, Kiba aliniambia “Sitaki kufanya nae tena nyimbo, sijamkosea Hakeem lakini sitakuja kufanya nae kazi.”.