Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Amber Lulu: Sijiachii Utupu Ili Nitamaniwe

Amber Lulu: Sijiachii Utupu Ili Nitamaniwe

| No comment


MWANAMITINDO ambaye pia ni muuza nyago kwenye video za Kibongo, Lulu Auggen ‘Amber Lulu’ ameweka wazi juu ya picha anazoposti kwenye mitandao ya kijamii zinazomuonesha akiwa nusu utupu kuwa haweki hivyo kutamanisha wanaume.

Akizungumza na Global TV Online kupitia kipindi cha Exclusive Interview mchana wa leo, Amber ambaye ametokea kwenye video kibao za Kibongo ikiwemo Too Much ya Darassa na Inde ya Dully alisema, wapo watu wengi wamekuwa wakimtumia meseji kwa kumtamani kisa wameona picha zake.

“Mi naposti kwa ajili ya biashara za nguo, navalishwa na kampuni then ninapoposti nguo ile inakuwa sokoni sasa kuna watu wengine wanakuja juu kwa kunitamani sa nawashangaa huko kunitamani vipi?,” alisema Amber.

Amber pia alizungumza juu ya mastaa aliotoka nao kimapenzi hadi sasa na kusema kuwa wanazidi 100