Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / FURSA YA KIPEKEE KWA WANAFUNZI WA UDOM, CHANGAMKIA FURSA HII KUTOKA VODACOM......!

FURSA YA KIPEKEE KWA WANAFUNZI WA UDOM, CHANGAMKIA FURSA HII KUTOKA VODACOM......!

| No comment

Hii ni fursa ya Kipekee
Je wewe ni mjasiriamali?
Je unandoto za kutengeza kipato kupitia biashara?

Usipitwe na hii....Vodacom inakupa nafasi ya kua balozi na kufanya kazi na vodacom.Fika ofisi ya waziri wa michezo kwenye collage yako ujiandikishe bure.#Hapakasit