Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / HIZI NDIZO SABABU ZILIZOMFANYA WAZIRI MKUU WA DR CONGO KUJIUZULU MAPEMA

HIZI NDIZO SABABU ZILIZOMFANYA WAZIRI MKUU WA DR CONGO KUJIUZULU MAPEMA

| No comment

WAZIRI   mkuu nchini Jamhuri ya Demokrasi ya Congo Augustin Matata Ponyo, ameamua kujuuzulu mapema leo hii ili kuacha serikali ya mpito. 
Lakini pia amejuuzulu ili kutoa fursa kwa mrithi wake kuiongoza seriklai hiyo.

Kujiuzulu kwa bwana Ponyo ni sehemu ya makubaliano yaliyotiwa sahihi mwezi uliopita kati ya serikali ya Rais Joseph Kabila na baadhi ya vyama va upinzani ya kuhairisha uchaguzi wa urais hadi mwezi Aprili mwaka 2018.

Wapiga kura nchini DRC walistahii kupiga kura mwezi huu kumchagua mrithi wa Rais Kabila, wakati wa kumalizika kwa mhula wake wa mwisho.

Vyama vikuu vya upinzani vinakataa kuhairishwa kwa uchaguzi vikisema kuwa hiyo ni njama ya Rais Kabila ya kusalia madarakani.

Baraza lote la mawaziri lilijiuzulu na bwana Ponyo.
chanzo BBC Swahili