Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / INGEKUWA WW NI WEMASEPETU UNGEKUWAJE???

INGEKUWA WW NI WEMASEPETU UNGEKUWAJE???

| No comment
ILA HUYU DADA NI MZURI JAMANI TUACHAGE UTANI, TUNASHUKURU WAZUNGU KWA KUGUNDUA MAWIGI NA MA MAKEUP UNAZIDI KUWANOGESHA WAREMBO WETU.... DEAR FOLLOWERS WANGU HIVI KWA MFANO WEWE NDIO UNGEKUWA WEMA SEPENGA, UMEPEWA UZURI HUO, UMEPEWA NA NYOTAA 🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟YAAANI KIFUPI UPO KAMA ALIVYO WEMA WA SEPEE,  HEBU NAMBIE UNGEPENDA KUTEMBEA NA NANI? YAAANI MUMEO AU BWANA WAKO ANGEKUAJE AU ANGEKUWA NANI? UNGEMILIKI BIASHARA NGAPI??? UNGEFANYA BIASHARA GANI??? RAFIKI ZAKO WANGEKUWA KINA NANI?? YAAANI MAISHA YAKO KIUJUMLA YANGEKUAJE? UNGEUTUMIAJE UWEMA SEPENGA WAKO SHOGA YANGU πŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘ŒYAAANI TUKUFANYE WEWE UWE WEMA, HEBU TUAMBIE UNGEUTUMIAJE HUO UMAARUFU WAKO?? AF NAOMBA WATAG TEAM WEMA WOOOOOTEEE WAJE HAPA WATUAMBIE WANGEKUAJE MJINI HAPA NA BRAND KUBWA KAMA HIIII

Nifollow insta @duller_square