Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Kajiandae; Balaa Jipya Toka kwa Ommy Dimpoz na Alikiba


Hawa jamaa wametisha sana, kuanzia audio mpaka video hatari tupu!
Ila najua kuna wale jamaa wa kupinga kila kitu anachofanya kiba utawasikia tu

Kajiandae; Balaa Jipya Toka kwa Ommy Dimpoz na Alikiba
Hawa jamaa wametisha sana, kuanzia audio mpaka video hatari tupu!
Ila najua kuna wale jamaa wa kupinga kila kitu anachofanya kiba utawasikia tu

No comments:

Powered by Blogger.