Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Kwa Upuuzi Huu Nitaendelea Kuwasifu Mahausigeli Wanaovunja Ndoa za Watu!

Kwa Upuuzi Huu Nitaendelea Kuwasifu Mahausigeli Wanaovunja Ndoa za Watu!

| No comment


Kila siku na kila mahala ukipita au ukibahatika tu kukutana na akina Dada na akina Mama waliopo katika Ndoa au hata Mahusiano tu ' lawama ' zao kubwa ni kwa hawa Dada zetu wa Kazi nyumbani maarufu kama ' mabeki tatu ' kuwa wanashiriki kwa kiasi kikubwa sana katika kuwaharibia ' mahusiano ' yao kwa ' kubanduana ' na Wapendwa wao hasa Wachumba au Waume zao.

Kinachonisikitisha na hata kunishangaza pia ni Kitendo cha hawa hawa Dada / Mama zetu wao kuelekeza tu ' lawama ' zao kwa ' mahausigeli ' pasipo hata wao wenyewe ' kujitathmini ' ni wapi huwa wanakosea kwani ' kimantiki ' haiwezekani Mahusiano yao au Ndoa zao ziharibiwe bila sababu ' maalum '.

Katika chunguza chunguza yangu ya ' kutukuka ' kabisa ya kutaka kujua labda ' tatizo ' ni nini niliamua kulifuatilia ' kiumakini ' mno hili jambo na nikagundua mambo kadhaa ya ' kipuuzi ' ambayo Dada zetu walio katika Mahusiano au Mama zetu walio katika Ndoa zao huyafanya ambayo kwa kiasi kikubwa Mimi binafsi nawasapoti 100% ' mahausigeli ' kwani wanatumia ' upopoma wa kutukuka ' unaofanywa na hawa wenye Wachumba / Waume zao.

Mambo yenyewe ya ' kipuuzi ' ni kama yafuatayo:
Mama  anaenda kuajiri ' hausigeli ' mzuri kuliko hata yeye tena kwa kila kitu.
Mama  anaruhusu ' ukaribu ' wa ' kupitiliza ' wa Baba / Mchumba na ' Hausigeli '.
Mama  anamruhusu ' Hausigeli ' kuvaa ' vimini ' mbele ya Baba / Mchumba.
Mama  anaruhusu ' Hausigeli ' amfulie ' Nguo ' Baba / Mchumba.
Mama  anaruhusu ' Hausigeli ' awe na mazoea ya kuingia ' Master Bedroom '.
Mama  anaruhusu ' Hausigeli ' aandae ' Chakula ' cha Baba / Mchumba huku yeye akiwa ' busy ' anatizama ' Isidingo ' na ' akitiririka ' na WhatsApp.

Mama anajifanya kuiga mambo ya ' kizungu ' kwa kuonyesha ' manjonjo ' yake ya ' Kimahaba ' tena mbele ya ' Hausigeli ' kitu ambacho huwafanya ' Mahausigeli ' wengi kuweza kuangalia ' udhaifu ' wao na pale Wao wakija ' kutongozwa ' tu akina Baba / Wachumba huwa hawakatai na ikifika wakati wa ' kubanduana ' huyu ' Hausigeli ' atamfanyia Baba / Mchumba ' manjonjo ' yake yote hivyo kumfanya kuonekana bora zaidi na hapo ndipo mwisho wa ' mahaba niue ' kwa akina Dada / Mama na kubaki kulaumu tu na kulia lia.

Wadada wa Kazi wote nchini Tanzania ' ninawasifu ' sana na nawaombeni endeleeni hivyo hivyo kuzitumia ' fursa ' hadi hawa akina Dada na Mama ' wakome ' na ' wanyooke ' kwa ' kuziharibu ' Ndoa zao / Mahusiano yao.

GENTAMYCINE