Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / MAAJABU MAKUBWA KWENYE HARUSI YA NUH MZIWANDA , AOWA MWANAMKE AISYEMTARAJIA

MAAJABU MAKUBWA KWENYE HARUSI YA NUH MZIWANDA , AOWA MWANAMKE AISYEMTARAJIA

| No comment




November 10 2016 moja kati ya stori zinazotrend katika mitandao ya kijamii hususani instagram ni kuhusu msanii wa bongofleva anayefanya vizuri katika radio na tv station za bongo kwa hit single yake ya ‘Jike Shupa’ Nuh Mziwanda.

Katika baadhi ya instagram account za watu mbalimbali wamepost picha zikimuonesha Nuh Mziwanda na mpenzi wake kuwa wameamua kufunga ndoa, 1FMTZ imeongea na Mziwanda na kuthibitisha kufunga ndoa lakini amesema amemuacha mkewe kwao kesho ndio watafanya sherehe na kuondoka na mkewe.