Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / MH SHABIBY MBUNGE WA GAIRO AFANYA KUFURU YA KUMALIZA MWAKA....SHUHUDIA HAPA ALICHOKIFANYA.....!!

MH SHABIBY MBUNGE WA GAIRO AFANYA KUFURU YA KUMALIZA MWAKA....SHUHUDIA HAPA ALICHOKIFANYA.....!!

| No comment
#shikamoo shabiby... #kifaru #shabiby sio mtu sport sport bana..Mashine mpyaaa zero #kilometers yani #brand_new...Meli ya kwanza zimeingia basi 8 na meli nyingine zimeingia 4 jumla 12 tayari kwa safari ya kuja Tanzania tar 8 hadi 12 zitakuwa zimeshaingia basi zote, salut kwako Mh Shabiby kwa kuturahisishia usafari salama na wa uhakika kabisa bila zengwe pia asante kwa kuongeza ajiri kwa watanzania...!! COMMENT NENO MOJA LA PONGEZI KWA MH #SHABIBY Mb wa Gairo