Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / MSANII KEISHA AJIFUNGUA MTOTO WA TATU NA PIA AMEHITIMU SHAHADA UNUNUZI NA UGAVI KATIKA CHUO CHA BIASHARA CBE

MSANII KEISHA AJIFUNGUA MTOTO WA TATU NA PIA AMEHITIMU SHAHADA UNUNUZI NA UGAVI KATIKA CHUO CHA BIASHARA CBE

| No comment

Mwanamuziki wa Bongo Flava, Keisha, amepata mtoto wa tatu. Kama hiyo haitoshi, muimbaji huyo amehitimu pia chuo kikuu.
Keisha ameshare furaha hiyo kupitia Instagram: Thanks Allah for blessing me with the big achievement that I have ever made in my life for obtaining my first Degree together with my 5 days new born oohh Allah you are GREAT.”
Amepost pia picha akiwa na mume wake na kuandika:
I’m grateful…happy and blessed…Thank you so much my lovely hubby for being part of my life all the way…It’s a great lucky to have you in my life, Thank you again a loving father of my 3 cute children for your endless love and continued support for making my dreams come true…It’s 100% true that….To any successful woman.. there is a man behind…I LOVE U SO MUCH MY HUSBAND.”
Keisha amehitimu shahada ya ununuzi na ugavi (Bachelor Degree in Procurement and Supplies Management) katika chuo cha CBE