Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / MWANA FA AFUNGUKA HAYA KUHUSU VIDEO YA “DUME SURUALI”

MWANA FA AFUNGUKA HAYA KUHUSU VIDEO YA “DUME SURUALI”

| No comment


Jana November 21 ndio siku ambayo iliachiwa audio ya wimbo mpya wa mkali wa Hiphop kutoka Bongo Tanzania Mwana FA “Dume Suruali” ambao kafanya na mwanadada Vanessa Mdee.
Kwenye kipindi cha XXL cha Clouds fm ndipo ngoma hiyo ilizinduliwa rasmi na mwanadada Vanessa Mdeeakatusanua kuwa kichupa cha ngoma hiyo kitaachiwa rasmi leo katika mitandao ikiwa ni tayari imekwisha wasilishwa katika vituo mbali mbali vya Televisheni ikiwemo Clouds TV.