Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Mwanamuziki TID Awashukia Clouds FM...Adai Kuwashitaki Wamlipe Milioni Mia Tano

Mwanamuziki TID Awashukia Clouds FM...Adai Kuwashitaki Wamlipe Milioni Mia Tano

| No comment


 Mwanamuziki TID inaonekana amejiunga na Vita iliyoanzishwa na Lady Jay Dee dhidi ya Radio Clouds FM Baada ya makala moja kutoka huku ikisema kuwa Album ya TID iliyomtoa Sauti ya Dhahabu kuwa alifanywa na Clouds FM


HII NI DHULUMA YA WAZI WAZI HUU WIMBO UMEFANYIKA KWELI CLOUDS MALIPO YOTE YAMELIPWA CLOUDS....BRAZA RUGE NAOMBA HELA ZANGU hivi Clouds FM mshawahi Kutenengeneza Zeze Song. .!? I WANT MY MONEY SHOW ME CONTRACT naomba Haki Yangu Sikuogopi I want Clouds FM kwa Kudanganya hivi wanilipe Milioni Mia Tano ....Ushapata Pesa Nyingi Sana Hauna Haja ya kuendelea,My Legal Team is Ready to Bring this Fake Institution Down

Akaongeza Kwa Kuandika

"MY Mentor @majani187 in any other way did you Produced this Song in clouds Fm Studio?....? Mimi nataka kulipwa Haki Yangu siwezi kukubali"