Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / OFFER KWA WANAOGRADUATE, PATA CAKE KWA BEI NAFUU SANA...TUNAPATIKANA DODOMA MJINI

OFFER KWA WANAOGRADUATE, PATA CAKE KWA BEI NAFUU SANA...TUNAPATIKANA DODOMA MJINI

| No comment
Kwa wale wanafunzi wanaohitim vyuo vikuu na wanatarajia kufanya Mahafali kuanzia week hii,tunapenda kuwatangazia kuwa tumetoa offer kwa ajili yao ya kuwatengenezea cake kwa bei nafuu sana, Bei zetu kila mtu anaweza kuzimudu..Utapa cake kuanzia ya elfu 20 na kuendelea kulingana na uhitaji wako, Tafadhali changamkia Offer hii mapema ,Fanya booking yako kwa kupiga 0677976923