Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / SUPER STAR IDRIS SULTAN ATOBOA SIRI YANDANI DHIDI YA X-WAKE WEMA SEPETU

SUPER STAR IDRIS SULTAN ATOBOA SIRI YANDANI DHIDI YA X-WAKE WEMA SEPETU

| No comment


Katika hali isiyotarajiwa na wengi ni hiki kitendo cha Mshindi wa Big Brother Africa kutoka Tanzania Idris Sultani kumtolea Povu shabiki wake kupitia ukurasa wa Instagram.
Hii ni baada ya Shabiki huyo kumtolea maneno ya Kejeli Comedian huyo katika post yake akiwa anakula Baga, Shabiki huyo alitoa comment ya kichokozi kwa kuandika kuwa Idris Sultani sio mzuri sana Kwenye mambo yetu ya "Kwichi Kwichi" kwasababu tu mchekeshaji huyo hupenda kula vyakula vyepesi kama chips na baga na ndio sababu ya kuachwa na Tanzanian Sweetheart kama wengi wanavyomwita "Wema Sepetu".Baada ya Comment hiyo Idris akaona isiwetabu ndipo akaanza kumshushia povu shabiki huyo kwa kumjibu kwa kuandika:
"kamuulize kazi yangu kama alikua na mda hata wa kushika kasimu na kurekodi. kasimu si kangeruka huko(ila ni mtazamo wako). akaendelea kusema kwamba “na hapo nimekula baga tu, ningekula magimbi si tungekuwa tunaposti RIP sahizi"