Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / USHAURI Kutoka Kwa Nikk wa Pili Kwa Mnao Ogopa Kuingia Kwenye Ndoa.....

USHAURI Kutoka Kwa Nikk wa Pili Kwa Mnao Ogopa Kuingia Kwenye Ndoa.....

| No comment



FROM nikkwapili - He he me sio mshauri..wanao ni Dm...kuuliza abt ndoa (marriage)....this is what i think...kuhusu ndoa....ndoa baada ya muda wengi huona kama kifungo, kikwazo cha kumkosa msichana yule, au jamaa yule, au bata lile na kadhalika......hapa wana miss the point.....kumbuka ukiwa shule ukaambiwa soma....na uachane na mambo kama starehe, movies nakadhalika...na leo kitabu kina kunakufaisha na wengi walio babaishwa na mambo mengine wanajuta......sasa ni sawa na ndoa....ndoa sio jela..ndoa ni taasisi muhimu itakayo kulinda thidi ya tamaa za ngono, starehe,.....na kukufanya uwekeze kwenye vitu vya maana future, kazi, biashara nakadhalika.......so kama shule ilivyokuwaga na changamoto za mitihani, fimbo, usingizi, ugumu wa bording ukavumilia na leo unakula matunda....sawa na ndoa nayo inachangamoto lakini ukivumilia matunda utayala mema sana sana........so wengi wanao zingua katika ndoa nikwakuwa wameshinda kuelewa hii dhana....na mwishowe huaribu maisha yao, wenzao wao na watoto....yani huwa kama wale waliokataa shule