Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / VIDEO: Kilichowakuta Wezi waliokuwa wakifukua makaburi…

VIDEO: Kilichowakuta Wezi waliokuwa wakifukua makaburi…

| No comment

Kenya ni moja ya nchi za Afrika Mashariki ambazo hazikosi matukio ya ajabu kila mara. Hii imetokea kwenye mji wa Eldoret ambapo kuna watu wanne walikamatwa wakifukua makaburi yaliyozikwa watu kuanzia wiki moja ili kuchukua vitu vya thamani walivyozikwa navyo.
Inaelezwa kuwa hiyo ni mbinu mpya ambayo imegunduliwa na wezi nchini Kenya inapotokea mtu amefariki basi wezi huwa wanakwenda mpaka kwenye mazishi na wanashiriki kama jamaa wa karibu ili tu kushuhudia marahemu amevalishwa au kuwekewa nini kwenye jeneza lake na kisha hurudi baada ya wiki moja kwaajili ya kubomoa na kuchukua vitu alivyozikwa navyo marehemu.
Matukio ya kuvunjwa makaburi yaliwashtua wakazi na ndugu wa karibu wa marehemu na kuamua kuweka lindo ili kuona watu wanaoyavunja ambapo walifanikiwa kuwakamata watu hao wakiwa wameshavunja kaburi moja na mmoja wapo akiwa ndani ya kaburi kitendo kilichopelekea watu hao kuwapiga na kutaka kuwafukia kwenye kaburi lililovunjwa.
Unaweza kutazama hapa chini kuona kilichotokea. Bonyeza Play