Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Video ya Wema Sepetu Akipeana Mate na Calisah Kitandani Yavuja..Itazame Hapa


Video imevuja ya mwadada Sepenga akifanya yake ,juzi kati alihojiwa juu ya mahusiano yake na Calisah alimkana akasema ni rafiki na hawajawahi fanya lolote, sasa leo Video imevuja huko instagram kila page inatembea anakiss na huyu dogo,huyu ndio Wema sepetu sasa sijui lini atatulia na kuacha mambo ya Skendo..


BONYEZA HAPA KUTAZAMA VIDEO

No comments:

Powered by Blogger.