Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / Wasichana 'Mnao ombaomba' Hela, Imefanya Wanaume Wasiamini Wasichana

Wasichana 'Mnao ombaomba' Hela, Imefanya Wanaume Wasiamini Wasichana

| No comment


Tabia ya wasichana kuwaombaomba wanaume hela bila sababu imeondoa imani na heshima kwa wasichana.
Utakuta wasichana hao wana kazi, wana biashara ila kutwaa kuombaomba.
Hii tabia imefanya wanaume waone kuwa wasichana wote wanatabia hiyo hiyo.
Pia imesababisha hata kushindwa kuwapa hela wale wasioomba eti kwakuwa wanakuwa wanawapima tabia hiyo.
Enyi wasichana 'ombaomba' acheni tabia hiyo, mnashusha heshima za wasichana wote