Powered by Blogger.

Latest Post

Technology

Lifestyle

Sports

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]
You are here: Home / ZIARA YA MKUU WA MKOA WA DAR KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI WAKE ZAIBUA MAAJABU ONA HAPA YA LEO LIVE!!

ZIARA YA MKUU WA MKOA WA DAR KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI WAKE ZAIBUA MAAJABU ONA HAPA YA LEO LIVE!!

| No comment
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mh Paul C. Makonda pia alipata nafasi ya kutembelea daraja linalounganisha kata ya Bonyokwa na Kinyerezi na kuzungumza na wakazi wa kata hizo ukizingatia daraja hilo limeanza kujengwa toka mwaka 2013 mpaka sasa halijaisha ikiwa ni moja kati ya kero ya wananchi wa kata hizo.