Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / BABU Tale...Nimemsaidia Chid Benz ila Nikashindwa Kabisa Bado Hajaacha Madawa ya Kulevya

BABU Tale...Nimemsaidia Chid Benz ila Nikashindwa Kabisa Bado Hajaacha Madawa ya Kulevya

| No comment


Jana  team nzima ya WCB Wasafi na team ya XXL walikuwa pande za limani City jijini Dar es Salaam kwenye tukio zima la kuuza tiketi kwaajili ya show ya leo pande za Jangwani Sea Breez kwenye Wasafi Beach Party.

Wakali hao waliweza kukutana na mashabiki zao ana kwa ana na kuruhusu maswali mawili matatu kutoka kwa mashabiki. Mmoja kati ya watu ambao walipokea maswali kutoka kwa mashabiki ni pamoja na meneja wa Diamond Platnumz mtu mzima Babu Tale.

Swali ambalo aliulizwa meneja huyo ilikuwa ni kuhusu rapper Chidi Benzi ambaye tetesi za kitaa zinasema amerudi tena kwenye utumiaji wa madawa ya kulevya ikiwa hapo awali meneja huyo allisikika kujitolea kumsaidia rapper huyo.


“Chidi Benz nimemsaidia kwasababu mimi ni mtoto wa kiume na nimezaa watoto wa kiume, lakini wanasemaga sikio la kufa halisikii dawa. Mimi nimemsaidia lakini ikafika wakati nikashindwa kwasababu niliona mtu ndio vile vile hajaacha ikanibidi nikae pembeni.”

Hayo ni baadhi tu kati ya mengi ambayo Babu Tale amefunguka kuhusiana na Chidi Benz. Unaweza kumsikiliza yeye mwenyewe akifunguka mwanzo hadi mwisho kwa kuplay hii video hapa chini.