Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / LEMUTUZ Amchana Darasa...Ashangaa Kusikia Anasafari kwa Gari Badala ya Ndege

LEMUTUZ Amchana Darasa...Ashangaa Kusikia Anasafari kwa Gari Badala ya Ndege

| No comment



lemutuz_nation - LIVE STRAIGHT TALK:- Nilikuwa nasubiri baada ya ajali kwako @darassacmg najua now umepona upo sawa pamoja na kushitushwa na ajali lakini la msingi nimeshitushwa na jinsi ulivyopata ajali please sikutegemea at this stage unapopiga "WIMBO WA TAIFA" bado utaendelea kusafiri kwenye level ambazo hata mimi SOCIAL MEDIA KING nilishazipita that was a shock to me nilidhani huu ni wakati wako wa kusafirina Airbus mpaka Mwanza halafu promoters wanakukodia ndege kutoka Mwanza mpaka Kahama ukiwa na kundi la angalau watu 5 ....please kaa chini jitathmin tena enzi za Show za Vichochoroni zimeisha now it is your time kataa pesa ndogo upate kubwa huwa inaiuma sana kukataa Dola 2,000 but bila kukataa hutapata pesa kubwa na perks kubwa muamuzi ni wewe sio wanaokuzunguka nakuhakikishia kwa Miungu yangu yote wewe sasa ni wa Tsh. 15M mpaka 20M per Show ....halafu management yako inatakiwa kupigana sana kufufua miziki yako ya zamani ambayo haiku hit lakini ni mikali sana nafasi ni sasa hairudii mara mbili ikiisha imetoka pigana upate CASH CAUSE CASH IS THE KING ....anayekutaka sasa ni lazima akulipie ndege wachana na safari za magari madogo na ikibidi kama sehemu ina pesa lakini ni mbovu waachie pesa yao linda heshima ya jina lako ....niliwahi kuitwa kikazi Lindi nikakataa kwa sababu hakuna ndege Airbus na hamna Five Star Hotel nikakataa Mahela yao mengi U know so please jifunze how to play the next level game you have the juice sasa hivi kuna mahela kibao ya Kolabo unachohitaji ni Super Management ni ushauri wa bure tu na kwa nia njema sana unapotuona sisi kila wakati tunarusha picha tukiwa kwenye ndege na mahoteli makubwa kuna wanaodhani tunajiringishia tu na ujiko kumbe usichokijua ni huwa tunatuma ujumbe kwa wanaotuhitaji kibiashara kwamba itakugharimu like this hahahahaha....Darassa muziki in you hauozi kama hawataki kulipa usipige tu lakini usikubali kufa masikini na huku umepiga "WIMBO WA TAIFA"! - le Mutuz Nation