Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

NAY wa Mitego Adai Mpenzi Wake wa Sasa Hataki Kuuzishwa Sura Kwenye Mitandao ya Kijamii


Mwanamke ambaye amemfanya rapa Nay wa Mitego aandike wimbo ‘Sijiwezi’ hataki habari za kuuzishwa sura katika mitandao ya kijamii kama wapenzi wengine wa rapa huyo waliopita.


Akiongea na Bongo5 Jumatatu hii, Nay amedai hawezi kufanya kitu ambacho hapendi mwanamke huyo na ataendelea kuheshimu maamuzi yake huku akikiri kuwa ni jambo gumu kwake kwa kuwa alishazoea kushare picha za wapenzi wake katika mitandao ya kijamii.

“Huyu niliye naye kwa sasa hataki kusikia kuhusu masuala ya kuweka sijui picha kwenye mtandao,” alisena Nay. Ni mwanamke fulani ambaye ana msimamo wake kuhusu maisha yake, hataki masuala ya kuyumbishana yumbishana kwenye mapenzi,”

Rapa huyo amedai bado wanaendelea kuchunguzana lakini anadhani huwenda akawa ni mwanamke wa kwanza mwenye tabia za tofauti kuwa naye na huenda akafika naye mbali zaidi.

 Huyu Dada Mzuri Lakini Hafai Kuolewa

No comments:

Powered by Blogger.