Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

PICHA ya Wapenzi wa Zamani ya Kajala na Petitman Yazua Gumzo..Petit Afunguka na Kuuliza Swali


Picha waliopiga Kajala na Petit Man Huko Snap Chat inavyoonekana imeleta sinto fahamu upande wa Petit na mpenzi wake na kumfanya aulize swali kwa mashabiki zake kama kupiga picha na mpenzi wake wa zamani ni kosa......

Petit man na Kajala walikuwa wapenzi kwa muda mrefu kabla ya kuachana nae na kuamua kumuoa mdogo wa Diamond Esma Platnumz

No comments:

Powered by Blogger.