Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

SHILOLE na Mpenzi Wake Mpya Wavujisha Video Wakidendeka..Mashabiki Wauzika


Katika mitandao ya kijamii wiki hii imesambaa video inayomuonyesha msanii wa muziki, Shilole akiliwa denda ya kijana ambaye jina lake halikutambulika mara moja kitu ambacho kimewakera mashabiki wake.

Hii imekuwa ni tabia ya mastaa wengi kuvujisha video zao za siri hali ambayo inasababisha taharuki katika mitandao ya kijamii.

Baada ya kusambaa kwa video hiyo mashabiki wake wameonyesha kuchukizwa na kitendo hicho. Haya ni baadhi ya maoni ya mashabiki hao.

elizabethsommy
Shilole huna stress lkn my Dada duu cjawahi yaona haya kwako veeeepeeeeeee my sister wanaumeee haoo

zam_nasso
Hili lidada ni hayawani sana nawaonea huruma watt wake wanaona uchafu wa mama yao.

Da_dija
Afu aftr deiz utasikia wanajitia kupanick y hzo video zimerushwa without their willin’ wkt they keep a poz wanapojirecord, then hawachelewi kusema wamebakwa. anyways nilikuwa nauliza hizi sheria za mitandaoni zipo au zimetumbuliwa!!!!????.

ishaa_mashauzy
Eeeeee mungu huku tunakoendea mtatuonyesha hadi mkiwa mnakwichkwich alafu @shilolekiuno_badgirlshishi siuna watt wakike wakubwa unafikiri hawaoni haya looooooooooh

saratz
Anapenda vitoto uyu Dada tena bora kiwe kitoto cha umri wake sasa iki ni kidogo kuliko yeye VIDEO:

No comments:

Powered by Blogger.