Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

SOMA HAPA ALICHOKIANDIKA ROMA MKATOLIKI KUHUSU MADEMU WA BONGO MOVIE NA DARASSA


Kweli bongo movie mmedharaulika sana, mkoje nyie lakini? Mbona miaka fulani waimbaji walikuwa wanakimbilia kwenu leo wanawacheka?

Hata Marekani Jay Z hawezi kumdharau Denzel au Tom Cruise hata kama kamzidi hela. Filamu ni tasnia inayoheshimika sana kasoro hapa kwa nyie wa Bongo Movie.

Jisomee Hapa Alichosema Mwanamuziki ROMA:

No comments:

Powered by Blogger.