Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Bodi ya Mikopo Yacharuka..15% Kuanza Kukatwa Kwenye Basic Salary kwa Wadaiwa

Bodi ya Mikopo Yacharuka..15% Kuanza Kukatwa Kwenye Basic Salary kwa Wadaiwa

| No comment


Baada ya Rais kusaini Mabadiliko ya Sheria, 15% ya Bodi ya Mikopo kuanza kukatwa kwenye mshahara ghafi(basic) kuanzia mwezi huu.

Aidha taarifa hiyo ya Bodi ya Mikopo imebainisha kuwa ulipaji huo unapaswa kufanywa kwa wakati kwani kuchelewesha malipo hayo kutapelekea kutakuwa na adhabu(Penalty) ya asilimia 100.