Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Haya Fursa Hiyo,Polisi Watangaza Milioni 5 Kwa Atakayetoa Taarifa za Muuaji Huyu Sugu..!!!

Haya Fursa Hiyo,Polisi Watangaza Milioni 5 Kwa Atakayetoa Taarifa za Muuaji Huyu Sugu..!!!

| No comment

Polisi wanamtafuta kijana anayetuhumiwa kuwa muuaji sugu maarufu  Mpemba ambaye pia anakabiliwa na makosa mengine mbalimbali.

Kamanda wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro ametangaza dau la Sh5 milioni kwa mtu yeyote atakayempata mtuhumiwa huyo au kutoa taarifa zitakazowawezesha kukamatwa.
“Ni jambazi sugu na anafanya mauaji,  hovyo ameanza muda mrefu tangu kipindi cha Kamanda (Suleiman) Kova ametangazwa lakini hadi leo hii hajakamatwa,” amedai.
Licha ya Mpemba, jeshi hilo linamtafuta kijana mwingine wa Mkuranga mkoani Pwani ambaye anatuhumiwa kuchukua wake wa majambazi wenzake ambao wamekamatwa na Polisi na kuwaozesha kwa wahalifu wengine.