Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / HEKAHEKA: Dada asimulia alivyotapeliwa mtandaoni

HEKAHEKA: Dada asimulia alivyotapeliwa mtandaoni

| No comment
January 11 2017 kupitia kipindi cha Leo Tena  cha Clouds Fm Geah Habibu ametuletea Hekaheka inayohusu Dada aliyetapeliwa mtandaoni na watu wanaotumia picha za viongozi akiwemo mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda na mama Salma Kikwete.
Watu hao wametengeneza website ambayo wanadai kuwa wanatoa mkopo kwa muda mfupi, Bonyeza play hapa chini kusikiliza full stori……


ALICHOKIFANYA DARASSA DODOMA, MUNGU ANAMUONA,SHUHUDIA HAPA